Yadda Ake Zaɓan Bike Madaidaici?

Kekunan madaidaitan yawanci ba su da wurin hutawa kamar kekuna na sama.Ana daidaita wurin zama ta hanya mai kama da keken kwance.Hanya mafi kyau don sanin ko babur ɗin da kuke son siya zai dace da tsawon ƙafar ƙafar ku shine ku auna ingin ɗinku da kuma tabbatar da cewa babur ɗin da kuke kallo zai dace da ma'aunin kumfa.Kuna iya ƙarin koyo game da auna ma'aunin ku a nan.Da zarar kun san cewa inseam ɗinku ya dace da keken da kuke so, kawai daidaita wurin zama na keken zuwa tsayin da ya yi daidai da tsawon wando ɗinku.Wata hanya kuma ita ce tsayawa kai tsaye kusa da wurin zama na keken kuma motsa wurin zuwa kusan tsayi ɗaya da ƙashin hip ɗin ku (iliac crest).Lokacin da kake kan bugun jini yayin da kake tafiya, gwiwa ya kamata ya kasance tsakanin digiri 25 zuwa 35.Tun da an kera kekuna masu tsayi don amfani da mahaya a cikin matsayi mafi tsayi, bai kamata ku ji buƙatar jingina gaba da yawa don ɗaukar sandunan ba.Idan kun sami kanku kuna buƙatar nannade bayanku ko cikakken mika hannuwanku don isa sanduna, to kuna iya buƙatar matsar da wurin zama gaba.Idan ba za ku iya matsar da wurin zama gaba a kan keken ku madaidaiciya ba, kuna iya buƙatar lankwasa kwatangwalo yayin da kuka isa gaba don ɗaukar abin hannu yayin da kuke ajiye bayanku a kwance.Waɗannan sauye-sauye masu sauƙi a matsayi za su sami babban tasiri akan yadda kuke amfani da keken motsa jiki.

asvca


Lokacin aikawa: Maris-07-2024